DC Mai Saurin Caja Don Tashoshin Cajin Motocin Lantarki
DC Fast Charger yawanci ana haɗe shi da 50kW na'urori masu caji, ko ƙarin ƙarfi mai ƙarfi.DC Fast Charger na iya haɗawa tare da ƙa'idodi masu yawa na caji.Manyan caja masu sauri na DC masu yawa suna goyan bayan matakan caji da yawa, kamar CCS, CHAdeMO da/ko AC.Mai Haɗa Sau Uku DC Cajin Saurin na iya saduwa da kowane cajin Motocin lantarki.
Menene Caja Mai Saurin DC?
“DC” na nufin “direct current,” irin ikon da batura ke amfani da shi.EVs suna da “caja na kan jirgi” a cikin motar da ke juyar da wutar AC zuwa DC don baturi.(Wato suna amfani da AC Charger wajen caji).(Wannan shine bambanci tsakanin caja AC da DC Fast Charger.)
Cajin Saurin DC yana taka mahimman sanduna masu mahimmanci a cikin Kasuwannin EV.Domin kafin wasu direbobi su yi tunanin siyan motoci masu amfani da wutar lantarki, za su yi la'akari da matsalar saurin caji.Wato saboda caja masu sauri na DC suna canja kuzari cikin sauri don haka suna ba da damar sassauƙa da yawa a cikin amfani da EVs.Yayin da masu EV ke tafiyar nesa mai tsayi kuma suna buƙatar yin caji da sauri akan hanya, za su buƙaci caji cikin sauri.
Idan kasuwannin motocin lantarki na ku suna girma cikin sauri, za ku ga yawancin caja na CHAdeMO CCS a kusa da birane kuma galibinsu wurare masu mahimmanci a gefen titi da wuraren ajiye motoci.A da, mafi yawan sayar da su ne 50 kW DC cajin tashoshi a Turai da kuma Arewacin Amirka, amma a nan gaba, DC Fast Chargers suna da babban iko, 100kW, 120kW, 150kW, ko da 200kW da 300kW.Domin akwai masana'antun EV da yawa waɗanda ke ƙaddamar da babban cajin EVs zuwa kasuwanni.
Shin kuna son ƙarin sani game da Caja Mai Saurin DC?Kuna iya tuntuɓar mu azaman imel.
Yi cajin makomarku - Ikon Zama Mafi kyawun ku - Motar Wutar Lantarki DC Kayan Aikin Gaggawar Cajin.
MIDA POWER EV An shigar da Caja mai sauri a kasuwannin motocin lantarki na Turai, Amurkawa, Asiya da Kudancin Amurka don sabis na Caji.A matsayinmu na ƙwararrun Maƙeran Caja, mun fitar da EV Fast Caja zuwa ƙasashe sama da 80 kuma suna cikin sabis da kyau.Kuma an haɗa DC Fast Chargers zuwa Mafi Girman Jama'a (EV) Wurin Cajin Motar Wutar Lantarki.
Caja mai sauri na EV na iya zama mai ikon yin caji zuwa 80% baturin abin hawa na lantarki a cikin ƙasa da mintuna 15 don yawancin motoci, har ma da ɗan gajeren lokaci, yana sa tsarin cajin EV yayi sauri.Manyan caja masu sauri na DC masu yawa suna goyan bayan matakan caji da yawa, kamar CCS, CHAdeMO da / ko AC.Tare da tallafawa duk EVs a halin yanzu akan hanyoyi.Abubuwan caja masu sauri na EV suna da ƙarfin Caji 50kW.50kW EV Fast Chargers na iya dacewa da yawancin motocin lantarki akan hanya don caji, amma ga wasu manyan iko da babban ƙarfin baturi EVs, hakan zai ɗan yi jinkirin caji.Don haka za su buƙaci Caja mai ƙarfi, kamar 100kW, 150kW, Ko da 200kW Fitar da wutar lantarki.
Ko da wannan yanayin, 50kW da 100kW CHAdeMO CCS EV Fast Chargers suna taka muhimmiyar rawa a kasuwannin Cajin Saurin EV nan gaba.Domin matsalar shigar da wutar lantarki ba ta da sauƙin warwarewa ga tsofaffi da yanki na kasuwanci.
MIDA POWER Yana samar da caja masu yawa na EV don mafita daban-daban na buƙatun aikin daban-daban.Muna taimaka wa EV Charge Operators da yawa a tashoshin caji na EV don abubuwan more rayuwa.
As MIDA POWER is an experienced manufacturer of charging infrastructure, you could contact us to know more about our products via sales@midapower.com
Yi cajin makomarku - Ikon Zama Mafi kyawun ku - Motar Wutar Lantarki DC Kayan Aikin Gaggawar Cajin.
Game da MIDA EV Power
MIDA POWER Babban Fasaha ne kuma Masana'antar Caja ta R&D EV.
Mun ƙirƙira da kera na'urorin caji mafi sauri na DC na duniya don motocin lantarki (EVs) na ainihin fasahar CHAdeMO da Cajin CCS.
MIDA POWER yana da injunan SMT don samar da allon PCB, PCB masu sarrafawa da sauransu don Cajin mu na EV da Kayan Wutar Lantarki na DC.
Mun samar da tsarin wutar lantarki na DC, na'urorin inverter na telecom da Cajin baturi daga 2017, kuma mun kasance ɗaya daga cikin kamfanoni masu saurin girma a China tare da ƙaddamar da caja mai sauri na DC na farko a 2019.
MIDA POWER ya zama babban mai samar da cajin gaggawa na DC (DCFC) na ƙasashe sama da 80.
Lokacin aikawa: Mayu-02-2021