Level 2 EV Caja Nau'in 1 7KW Mai caji ev Caja tare da 5m ev cajin USB 7KW
CORE AMFANIN
Babban dacewa
Yin caji mai girma
Kayan aiki Nau'in A+6ma DC tace
Gyaran Hankali ta atomatik
Aikin sake farawa ta atomatik
Kariyar yawan zafin jiki
Cikakken tsarin kula da zafin jiki na hanyar haɗin gwiwa
EV PLUG
Haɗin ƙira
Dogon Aiki Life
Kyakkyawan aiki mai kyau
Kai tace dattin datti
Azurfa plating zane na tashoshi
Sa ido kan zafin jiki na ainihi
Sensor mai zafi yana ba da garantin amincin caji
JIKIN Akwatin
LCD nuni
IK10 Rugujewar shinge
Higher hana ruwa yi
IP66, tsarin juriya na juriya
TPU CABLE
Daɗin taɓawa
Dorewa da abin kiyayewa
EU misali, Halogen-free
Juriya mai girma da sanyi
Abu | Yanayin 2 EV Caja Cable | ||
Yanayin samfur | MIDA-EVSE-PE32 | ||
Ƙimar Yanzu | 10A/16A/20A/24A/32A (Na zaɓi) | ||
Ƙarfin Ƙarfi | Mafi qarancin 7KW | ||
Aiki Voltage | AC 220 V | ||
Matsakaicin ƙimar | 50Hz/60Hz | ||
Tsare Wuta | 2000V | ||
Tuntuɓi Resistance | 0.5mΩ Max | ||
Tashin Zazzabi na Tasha | 50K | ||
Shell Material | ABS da PC Flame Retardant Grade UL94 V-0 | ||
Rayuwar Injiniya | Babu-Load Plug In / Cire Fitar : Sau 10000 | ||
Yanayin Aiki | -25°C ~ +55°C | ||
Ajiya Zazzabi | -40°C ~ +80°C | ||
Digiri na Kariya | IP65 | ||
Girman Akwatin Kula da EV | 248mm (L) X 104mm (W) x 47mm (H) | ||
Daidaitawa | IEC 62752, IEC 61851 | ||
Takaddun shaida | TUV, CE An Amince | ||
Kariya | 1.Over da ƙarƙashin kariya ta mita 3.Leakage Current Kariya (sake farawa dawo) 5.Overload kariya (kai-duba warkewa) 7.Over irin ƙarfin lantarki da kariyar kariya 2. Sama da Kariya na Yanzu 4. Sama da Kariyar Zazzabi 6. Kariyar ƙasa da Kariyar gajeriyar kewayawa |
A halin yanzu ana samun karuwar motocin lantarki a kan hanyoyinmu.Duk da haka a duniya na lantarki akwai wani lullubi na asiri saboda fasaha da masu amfani da farko suka fuskanta.Abin da ya sa muka yanke shawarar fayyace ɗaya daga cikin manyan abubuwan duniyar lantarki: yanayin cajin EV.Ma'aunin tunani shine IEC 61851-1 kuma yana bayyana yanayin caji 4.Za mu gan su daki-daki, muna ƙoƙarin warware matsalolin da ke kewaye da su.
MODE 1
Ya ƙunshi haɗin kai tsaye na motar lantarki zuwa kwasfa na yau da kullum ba tare da tsarin tsaro na musamman ba.
Yawanci yanayin 1 ana amfani da shi don cajin kekunan lantarki da babur.An haramta wannan yanayin caji a wuraren jama'a a Italiya kuma ana iya iyakance shi a Switzerland, Denmark, Norway, Faransa da Jamus.
Bugu da ƙari kuma ba a yarda da shi a cikin Amurka, Isra'ila da Ingila.
Ƙididdiga masu ƙima don halin yanzu da ƙarfin lantarki kada su wuce 16 A da 250 V a cikin lokaci-ɗaya yayin da 16 A da 480 V a cikin matakai uku.
MODE 2
Ba kamar yanayin 1 ba, wannan yanayin yana buƙatar kasancewar ƙayyadaddun tsarin tsaro tsakanin mahaɗin haɗi zuwa cibiyar sadarwar lantarki da motar da ke cajin.Ana sanya tsarin akan kebul na caji kuma ana kiran shi akwatin Sarrafa.An shigar da shi akan caja masu ɗaukar nauyi don motocin lantarki.Ana iya amfani da yanayin 2 tare da kwasfa na gida da na masana'antu.
Ana ba da izinin wannan yanayin a Italiya (kamar Yanayin 1) kawai don caji na sirri yayin da aka haramta shi a wuraren jama'a.Hakanan yana ƙarƙashin ƙuntatawa daban-daban a cikin Amurka, Kanada, Switzerland, Denmark, Faransa, Norway.
Ƙididdiga masu ƙima don halin yanzu da ƙarfin lantarki ba za su wuce 32 A da 250 V a cikin lokaci ɗaya ba yayin da 32 A da 480 V a cikin matakai uku.